start-peugeot.com

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

SMF - Just Installed!

ผู้เขียน หัวข้อ: จิ๊บ ไข่เขียว ของขึ้น!!! ประกาศเอาคืน จัดงานชุมนุมวันคริตมาส รูปตรึม  (อ่าน 13612 ครั้ง)

NOKY

• START CAFE
  • PHASE 4
  • การ์ม่า: +1/-3

ตั้งกระทู้ไว้ก่อน รอหายมึน แล้วจะมาลง
ใครมาก่อนลงก่อนโลด ...
วรรษ-ต-ฟรรค

Spunshine

• บุคคลทั่วไป

นอกจาก จิ๊บ ดอสั้น เวลาโก อินเตอร์แล้ว
ยังมี จิ๊บ ไข่เขียว เวลาอาละวาด ของขึ้น ไล่ยิง อีก

รอดูภาพ ไข่เขียว อยู่ นะคะ อิอิ

ธรรม-webmaster

• Administrator
  • PHASE 5
  • การ์ม่า: +1/-1
คนเก่งมีมาก คนกล้ามีน้อย

• PHASE 5

ประกาศ..................... ทั้งเบียร์ทั้งเหล้าเหลือบานเลย ไม่รู้จะทำยังงัยกับมันดี วันนี้ขอเชิญอีกรอบแล้วกันนะ .......มันเป็นสะแมะ มันเป็นจึ๊กๆจั๊กๆ........

NOKY

• PHASE 4

มาแว้ววว

ญาติโยมนำอาหารบรรณาการมากมาย เป็นที่สบอารมณ์ยิ่งนัก

วรรษ-ต-ฟรรค

NOKY

• PHASE 4

ใครเป็นใครดูกันเอาเอง
วรรษ-ต-ฟรรค

NOKY

• PHASE 4

ยังไม่จุใจใช่มะ
วรรษ-ต-ฟรรค

NOKY

• PHASE 4

เริ่มเมาแระ
วรรษ-ต-ฟรรค

zic

• PHASE 1
  • *
  • การ์ม่า: +1/-0

อยากได้ผ้าสีม่วงจัดเลย...ทาม..ยาง..งาย..ดีน๊า

NOKY

• PHASE 4

อยากได้ผ้าสีม่วงจัดเลย...ทาม..ยาง..งาย..ดีน๊า

แวะมาเอาที่ จิ๊บ ใผ่เขียว โลด
วรรษ-ต-ฟรรค

• PHASE 5

จิ๊บใข่เขียว จ๊ากกกก

ผ่านไปด้วยความมึนเมา งานเลี้ยงส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2011

ตัวกาผมเองยังมึนๆอยู่เลย จำอะไรไม่ค่อยได้ มาเห็นรูปโอวววว นี่งานมันผ่านไปแล้วหรือ นึกว่ายังไม่เลิกซะอีก เห็นเบียร์ยังเหลือ เหล้ายังมีก็เลยคิดว่างานยังไม่เลิก เอาเป็นว่าลงรูปให้ท่านชมไปเพลินๆก็แล้วกันเผื่อปีหน้าท่านอยากจะมาร่วมดื่มร่วมกินกะเราบ้าง

• PHASE 5

กับผู้ร่วมวงการไม่ว่าจะเป็นผู้ใช้เปอโยต์ ทั้งที่อยู่กทม. หรือจากต่างจังหวัดโดยเฉพาะจากจ.เชียงใหม่ ป๋าพงษ์ ป๋านก ป้ากิ๊ก น้าก้อย   

เว็บคลับโร๊ดนำโดย ท่านเจ้าของเว็บ น้าแชมป์ที่มาตามหาคนรู้ใจ ผู้บริหารระดับสูงอย่าง ป๋าจ๊อร์ส พี่แพทที่ได้มาก่อนหน้านี้ พร้อมด้วยสเบียงขนาดเขื่อง น้าต้อง ชวนไปตกปลาอยู่นั่นแหล่ะ  น้าอหวิ๋นยังหล่อไม่เลิก น้าโอ๊ค น้าจินอุตสาห์หอบกับแกล้มาเพิ่มแต่เราก็ไม่เว้นการเก็บตังค์  น้าZic น้าเก๋มาแบบนินจา ป๋าโดมที่รถเสียแถวนครสวรรค์ก็ยังมาได้ ป๋าวัฒน์คาราโอเก๊ะป๋าแจ๋วมาก และป๋าต้นที่งานนี้ได้ลงทุนไปซื้อรถถึงลำปางเพื่อขับมางานนี้โดยเฉพาะ   

อู่ซ่อมเปอโยต์อย่างช่างเอที่บอกว่า หนมจีนแกงใต้ไม่เผ็ดเลย  ช่างแว่นมาไม่ได้ก็ได้ส่งตัวแทนคือหัวหน้าเล็กและทีมงานอีก4-5คนมา  ช่างปิยะที่มาตั้งแต่หัววันเชียว ร้านอะใหล่ อย่างเฮียฮวดซึ่งงานนี้ขับ205CTiมาข่มเต็นท์สตาร์ท ก็มากันพร้อมหน้า

30กว่าคนที่ร่วมดื่มร่วมทาน ร่วมฉลอง  ทำให้ค่ำคืนแห่งความสุขนี่ช่างผ่านไปอย่างรวดเร็วซะเหลือเกิน มันยังไม่สาแกใจกับความคิดถึงที่ปีหนึ่งจะเจอกันซั๊กครั้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 27, 2010, 12:48:31 PM โดย ธรรม-webmaster »

• PHASE 5

ผู้นำเทร็นอย่างป๋าเชษฐ์ หรือ ป๋าสุรพงษ์ท่านก็ได้มาเป็นเกียรติในงานนี้ น้านายนวยท่านก็มา โอวอีกท่านคือน้าปอที่ถือโอกาศนี้มาฉลองความเป็นโสด

น้าหวัง น้าเหวงที่รุ่งขึ้นต้องเดินทางไปตปท.ก็ไม่พลาดงานนี้ พี่เป๊ะนี้มาจากพิโลกเลยนะ น้าหมูเล็กนี่ก็มา หัวหน้าเหน่งและน้าโดม205นี่เห็นว่าที่จอดจะไม่มีเล่นเอาซุปเปอไบค์มาเบิ้ลใส่เปอโยต์ซะงั้น

ป้าปันป๋ากล้านี่จะพลาดได้งัน แต่กลับตอนใหนอะ งงๆๆ  ป้าตั๊กและป๋าพีลงทุนวางเครื่องใหม่กะ306เพื่อขับมางานนี้โดยเฉพาะเลยนะ

แล้วป๋าเปี๊ยกทำไมมาตั้งเที่ยงคื่น พร้อมทั้งเปลี่ยนชุดใฟนตาซีมาให้เราฮาเล่นอีกต่างหาก

สุดท้าย พี่อะไรน๊า Will ใช่มั๊ย มาตั้งเที่ยงคืนครึ่ง

ก็สนุกสนานกันไปตามอัถภาพเนาะ ไม่ว่ากัน อาหารน้อยไปนิด เพราะแม่ครัวมัวแต่เมา  แต่ก็อร่อยนะโดยเฉพาะอาหารเหนือโดยฝีมือป้ากิ๊กและน้าก้อย เก็บตังค์คนละ200 ไม่กินก็เก็บ หิ้วเหล้ามาก็เก็บ  อิอิ เอาหน่า ปีละครั้ง

• PHASE 5

.....

• PHASE 5

.....

• PHASE 5

ทุกอย่าง งานนี้เกิดขึ้นเพราะความคิดถึงเป็นเหตุ อยากเจอ อยากคุย อยากบอกว่าคิดถึง อยากบอกว่าเปอโยต์เรารักกันนะ

นี่ยังไม่หายคิดถึงเลย ปีหน้าก็ว่าจะจัดอีก เพราะว่าคิดถึงงัยบอกแล้ว

สุดท้าย ในฐานะเจ้าของสถานที่ก็ขอบคุณมิตรแท้อย่างเว็บคลับโร๊ดที่มาให้กำลังใจกันล่วงหน้าตั้งแต่งานยังไม่เริ่มซะอีก

แฟนคลับStart ทุกท่านครับ

และจะไม่พูดขอบคุณไม่ได้เป็นอันขาดกับแก็งค์แรด ที่งานนี้ฟื้นคืนชีพอีกครั้งหนึ่ง นังแจ๋นแหล๋นซึ่งไม่ได้ปรากฏวันงานแต่วันก่อนหน้านั้นก็ได้มาร่วมฉลอง แต่น้าตี๋หาย....? หมอน๊อตวันงานไม่มาเนื่องจากพยาบาลเยอะ....เอ๊ย!ไม่ใช่ แลกเวรไม่ได้ก็ได้มาร่วมฉลองกันในอีกวัน

อ้ายสุดๆเลยนะ ป๋านก ป๋าพงษ์ น้าก้อย ป้ากิ๊ก ขอบคุณมากนะครับที่ยังเห็นว่า ยังมีขี้หมูใหล หนี้บุญคุณครั้งนี้ผมจะไม่ลืม ผมจะนั่งสปรินเตอร์มาตอบแทนเมื่อเวลาที่ชาติต้องการครับ 

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

• PHASE 5

เกือบลืม ขอบคุณของขวัญจากอู่อาดำหริห์ และขอบคุณของขวัญจากผู้กองสมชายมากครับ อร่อยมาก

ton1

เย้ยย...ท่านรอง ไข่ของท่านเขียวตรงไหนใบซ้ายหรือใบขวา ทิ้งไว้ไม่ได้นะมันอาจอักเสบและใช้การไม่ได้อีกต่อไปตอนนี้เอายาหม่องทาไปก่อนแล้วรีบไปหาหมอน็อตรักษา...ด้วยความห่วงใย

pee306

ไข่เขียว แสดงว่าโดนพิษอย่างแรง รีบไปให้หมอ....โรงบาลย่านรัชดาดูดพิษ โดยด่วน!

Spunshine

ทำเป็นไปแซว ระวังของขึ้น จิ๊บ ไข่เขียวยิงกราดนะ

• PHASE 5

ทำเป็นไปแซว ระวังของขึ้น จิ๊บ ไข่เขียวยิงกราดนะ

ช่วงนี้ของลงอะ ไม่ขึ้นมาหลายวันแล้ว

PONG4380

เปลี่ยนกลิ่นดิป๋า รับรองของขึ้น

5555555555555

G1

เปลี่ยนกลิ่นดิป๋า รับรองของขึ้น

5555555555555

.. พี่พงษ์ครับ เปลี่ยนกลิ่นแล้วของขึ้นเนี้ยน่ากลัวนะครับ กลัวของมันไปขึ้น กับ เมีย เราอะดิ  555555+

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.055 วินาที กับ 26 คำสั่ง