เว็ปบอร์ด > คุยกัน

กรุงเทพฯ-ขนอม กับ 605 version

(1/6) > >>

ธรรม-webmaster:
จะบอกว่ากลับมาแว้ว กับการทดสอบรถ เปอโยต์ 605 1,571กม. กรุงเทพฯ-ขนอม

มาจั่วหัวก่อน ขอนอนแป๊ป เพิ่งมาถึง บ่ายๆจะเล่าให้ฟัง อิอิอิ

jack RB548:
เจอฝนหนักไหมล่ะครับ

--- อ้างจาก: jack RB548 ที่ มกราคม 03, 2012, 08:49:03 AM ---เจอฝนหนักไหมล่ะครับ

--- End quote ---
สุดๆครับผู้พัน และตื่นเต้นอะดรีนาลีนมันสูบฉีดยิ่งกว่าเลือกน้องในตู้ซะอีก....อิอิอิ

คนอื่นคงเหล้า เอ๊ย เล่าแต่บรรยากาศหนาวๆสวยๆ แต่มาเจอของผมนี่หนาวยิ่งกว่า เพราะว่า.....เดี๋ยวมาต่อ อิอิอิ

pee306:
อย่าโอ้เอ้... ชาวประชารอดูรูปอยู่

วัยรุ่นใจร้อนเจงๆ.......

เริ่มหล่ะนะ

****คำเตือนก่อนครับ........กระทู้นี้เป็นกระทู้ลองรถโชว์ หรือว่าทริปหัดขับ วัตถุประสงค์เพื่อขายรถ ค้ากำไรเท่านั้น มิมีประโยชน์อื่นใดแอบแฝง เด็กอายุต่ำกว่า18จะรับไว้พิจารณา.....

การทดสอบครั้งนี้ก็เพื่อแสดงให้ทุกคนเห็นว่า เปอโยต์605ขับได้จริง ถึงจริง และกลับได้ จริงๆ นะ ตามสโลแกน "ไปให้ถึง กลับให้ได้"........

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version