เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ขอบคุณคร๊าบบบบ พี่น้องและผองเพื่อน 5ปีแล้วจ้า Start

(1/3) > >>

ธรรม-webmaster:
ขอบคุณมาก ๆ ครับ พี่น้องทุกท่าน ที่มาร่วมดื่ม กิน ฉลองให้กับ เวป start-peugeot ครบ 5 ปี อุ้ยยย (อยู่มาได้เนอะ ไม่อยากเชื่อ ฮิ้ววว) มากันแบบตรงตามคอนเซปเป๊ะ คือ ไม่มามือป่าว แป่ววว มันทำให้เจ้าภาพอย่างกระผม ดีใจจนน้ำตาจะไหล  :'(  น่ารักทุกคนเลย วันนั้น เลยมีครบ เหล้า เบียร์ กับแกล้ม และเพื่อน  ขอบคุณนะครับ ขอบคุณจริง ๆ ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดี ๆที่มีให้กัน ขอบคุณที่ไม่ทิ้งกัน โอว ไม่รู้จักขอบคุณยังไงดี

ชมบรรยากาศในงานเลยแล้วกัน

ขอบคุณป๋าพีครับ มาเป็นแขกคนแรกเลย มาแต่หัววันแล้วก็อยู่จนงานเลิก ขอบคุณจริง ๆป๋า

คุณยนต์ ตานี่มาจากค่าย bmw มาไง ผิดงานป่าว อ้อ ไม่ผิด เพื่อนรักผมเอง (ทำไมพี่ไม่ใช้เปอโยต์คร๊าบบบพี่)

แล้วเพื่อนรักจาก ม.ราม พี่เอ๋ จักรวาล (กำลังหลอกให้มันมาเข้าแก้งเปอโยต์๋อยู่)

ชุดนี้มากันเป็นครอบครัว (ชุดหอบลูกจูงหลาน)

ป๋ายศ น้องนิด  2 ไข่ก็มาด้วย

พี่ต้นสุพรรณ นี่ก็ มาด้วยเป็นครอบครัว คุณแม่นก คุณลูกทามทาม

ป๋าดนัย นี่ก็หอบตัวน้อยมากับเค้าด้วย

ขอบคุณนะครับสำหรับ เหล้า เบียร์ กับแกล้ม

สำหรับคนนี้นี่สุดยอด ช่างประจำตัวผมเองครับ รถเต้นท์ผมผ่านมือแกทุกคัน อิอิ ขอบคุณนะครับเฮีย สำหรับ เบียร์ และกับแกล้มแสนอร่อย

ขอบคุณป๋านกครับ คนนี้นี่เค้าขาประจำอะ (มาเมาล่วงหน้าหลายวันและ)

NOKY:
ป๋าถ่ายได้ไงเนี่ย เบลอคน หน้าชัด หลังชัด
เทคนิคขั้นเทพ

--- อ้างจาก: NOKY ที่ ตุลาคม 08, 2013, 03:02:02 PM ---ป๋าถ่ายได้ไงเนี่ย เบลอคน หน้าชัด หลังชัด
เทคนิคขั้นเทพ

--- End quote ---
ขอบคุณครับอาจาร์นิวัติ (เกจิ...)มันเป็นพรสวรรค์จ้า มีมาแต่กำเนิด อิอิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version