เว็ปบอร์ด > คุยกัน

ขอบคุณคร๊าบบบบ พี่น้องและผองเพื่อน 5ปีแล้วจ้า Start

<< < (2/3) > >>

ธรรม-webmaster:
นี่พี่โน๊ตก็มา แต่ไม่ยอมเมา 5555

ป๋าจอร์จก็มา ขอบคุณนะครับสำหรับกับแกล้มระดับภัตตาคารสุดยอด

ขอบคุณพี่กันต์ด้วยครับที่มาร่วมสังสรรค์กัน

ป๋าซิกก็หอบกับแกล้ม พร้อมพาแม่ครัวมาเองด้วย(น้องเก๋) กับยำหมูยอรสแซบ ขอบคุณนะคร๊าบ

คุณหมอน็อตก็มานะจ๊ะ หมอแกบอกอยากจะมาดูแลสุขภาพให้กับแก๊งค์เปอโยต์ ใครที่ไม่แข็ง แรงไม่มี (เอ๊ะ!!เราวรรคผิดป่าวหว่า) บอกหมอจ้า เดี๋ยวจัดยาให้ อิอิอิ ขอบคุณสำหรับ Lกอฮอ เพื่อสุขภาพนะครับ

zic:
 :-[ เมามากไม่ได้เมาขนาดนี้มานานล่ะ 555

ขอบคุณพี่แชมป์ พี่ต้อง (หนีเมียมาป่าวเนี่ย) หนุกหนานมากก ขอบคุณคร๊าบ

ี่ขอบคุณพี่แจ๊คคุงด้วยมาดึกอะ แต่ไม่เป็นไร (ชอบมอไซด์ที่แจ๊คจัง) ไม่มีรูปพี่แจ๊ค ตากล้องหาย

ป้ากิ๊กเลิกงานก็แวะมาด้วย ขอบคุณนะครับ (ไม่เจ๊อะกันนานคิดถึงจังเล้ยยยย)

ขอบคุณพี่ att35 (เพื่อนพี่แจ๊ค) ด้วยนะครับ

ขอบคุณป๋ากล้า ป้าปันด้วยนะจ๊ะ ตัวไม่มา แต่เอาของชอบตาธรรมมาให้ไว้ก่อนงาน(บอกงานเวปตรงกับวันฮันนีมูนพอดี ขอโทษด้วยมาไม่ได้) 5555  แต่มาอีกวัน ยังไหวอยู่ เอ้ามาววว  ฮัดชิ้ววววววววว ไม่เป็นไร ไม่เป็นไร

ป้ามีของฝากมาด้วยบอก กว่าจะได้คิวยาว รอนานมากนะจ๊ะ ไรเนี่ย garrett หร่อยมากจ้า (ตกลงไปดูหนังกันมาใช่ไม๊เนี่ย)

นี่รูปที่เหลือดูกันเพลินนะจ๊ะ
ขาดตกบกพร่องอะไรต้องขออภัยด้วยนะครับ คนกันเองเนอะเนอะ อย่าว่ากันน้าาาา

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version