เว็ปบอร์ด > คุยกัน

♣♣♣6ตค.ของปีนี้ เราจะครบ6ปี วิถีชีวิตยังไม่เปลี่ยน♣♣♣

<< < (3/3)

ธรรม-webmaster:

--- อ้างจาก: domeynique ที่ ตุลาคม 06, 2014, 09:06:26 PM ---Happy Birthday คร้าบ

--- End quote ---

ขอบคุณครับน้า

achawan:
สุขสันต์วันครบรอบ6ปีย้อนหลังครับ ถึงจะมาอวยพรช้าไป แต่ก็ขอให้ Start Peugeot อยู่คู่กับสมาชิกและชมรมคนรัก Peugeot นานๆและขายดีถือว่าเป็นจุดเริ่มต้นและจุดศูนย์กลางของคนในเมืองไทยที่ต้องการรถ Peugeot ครับ

--- อ้างจาก: achawan ที่ ตุลาคม 07, 2014, 06:57:36 PM ---สุขสันต์วันครบรอบ6ปีย้อนหลังครับ ถึงจะมาอวยพรช้าไป แต่ก็ขอให้ Start Peugeot อยู่คู่กับสมาชิกและชมรมคนรัก Peugeot นานๆและขายดีถือว่าเป็นจุดเริ่มต้นและจุดศูนย์กลางของคนในเมืองไทยที่ต้องการรถ Peugeot ครับ

--- End quote ---

ขอบคุณมากครับผม

ขอบคุณมากสำหรับคำอวยพรครับ สร้างความอบอุ่นก่อนเข้าฤดูหนาวดีแท้ครับ

มีคนผ่านไปผ่านมาแวะเวียนมานั่งดื่มเป็นเพื่อนในวันที่ท้องฟ้าสีทองผ่องอำไพกันไม่ให้มันเงียบเหงาเกิน ต้องขอบคุณครับสำหรับเบียร์หอมๆที่ไม่ตกถึงท้องนานแล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version