start-peugeot.com

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

SMF - Just Installed!

ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปพิชิตความยาว สาวๆชอบ  (อ่าน 4453 ครั้ง)

ธรรม-webmaster

• Administrator
  • PHASE 5
  • การ์ม่า: +1/-1
ทริปพิชิตความยาว สาวๆชอบ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 11:53:57 AM »

หวัดดีครับ วันนี้ผมจะมาเล่าประสบการณ์เจอของยาวให้สาวๆฟังกันให้เสียวท้องน้อยครับ

เมื่อวันศุกร์-เสาร์ที่ผ่านมา ผมและทีมงานก็ต้องมีภาระกิจที่จ.ขอนแก่นอีกแล้วครับ ขาไปเราจัดด้วยรถโดยสารครับ

ด้วยความตื่นเต้นที่จะได้สัมผัสกับความยาว ทำให้ทีมงานต้องเตรียมตัวล่างหน้ากันเป็นอาทิตย์เชียวครับ

ก่อนที่จะเดินทางไปขึ้นรถโดยสาร ทางทีมงานเราได้ไปtestแบกสัมภาระกันแบบพอหอมปากหอมคอ แถวตลาดกรีนกันนิดหน่อย

เดินกันพอข้อเข่าเสื่อมครับ
คนเก่งมีมาก คนกล้ามีน้อย

• PHASE 5
Re: ทริปใหญ่ยาว สาวๆชอบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 12:03:37 PM »

เที่ยงคืนสิบห้าคือเวลาที่รถออกครับ รอบนี้เราจัดด้วยบริการของนครชัยแอร์การท่องเที่ยวครับ ระดับเฟิรสคลาสเชียวนะ

แม้ว่าความแตกต่างจะไม่กี่อย่างกะโกลคลาส แต่มันก็คุ้มค่ากับราคาที่ต้องจ่ายแพงไปอีกร้อยกว่าบาทครับ ไม่ว่าได้นั่งรอรถในห้องรับรองพิเศษ

หรือเบาะที่ระยะห่างที่ทำให้คนที่มีความสูงไซน์ยุโรปแบบผมไม่อึดอัด แต่ที่สำคัญไปกว่านั้น เราได้สัมผัสกับความยาวครับ

• PHASE 5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 12:22:05 PM »

นี่ครับ มันยาวจริงๆ ยาว15เมตร ภายในก็อย่างที่บอก หรูหรา ดูมีราคา แต่ค่าโดยสารถูกกว่าแท็กซี่ (บางราย)

ครั้งนี้ ผมได้จับจองที่นั่งหลังสุด เพราะอยากจะสัมผัสถึงความเสียวแปล๊บๆเวลาขึ้นลงสะพาน

และอีกอย่างคือ นี่นั่งประชิดห้องน้ำ จะได้สูดกลิ่ธรรมชาติจากพลังร่างกายได้ตลอดทางครับ

ิ่อุปกรณ์สร้างความบันเทิงก็มีเยอะ จะดูหนังฟังเพลง หรือเปิดกล้องส่องพขร.หาวเขาก็มีให้ดูครับ

• PHASE 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 12:40:30 PM »

แต่สิ่งที่บันเทิงสุดๆคือ การหลับครับ

อีก15นาทีถึงขอนแก่นตามประกาศของหนุ่มหน้ามนท้ายงอล ก็ทำให้ผมตื่นขึ้นมา

หลับตาไปแว็ปเดียวนี่รถมันขับข้ามมิติหรืออย่างไร จะถึงแล้วรึ ความตั้งใจสูดกลิ่นธรรมชาติจากห้องน้ำก็ไม่มี อะไรกันนี่ ผิดหวังนิดๆ

หรือจะรับรู้ถึงความเสียวก็ไม่เจอ เฮ้อ นี่มันขับมาจริงๆปะเนี่ย  เอาหระ ไม่เป็นไร

แต่เมื่อใหร่เค้าว่าถ้าอยากท้าทายกะความเสียว  ต้องนั่งลุงชาน  เพราะคนขับรถเจ้านี้เค้าว่าเคยขับF1มาก่อน เค้าว่างั้น

รถเข้าสถานีบขสแห่งที่3 หกโมงห้านาที อ้าว.....ผิดเวลานิ ก็ใหนบอกว่าใช้เวลาเดินทาง 5ชม. 55นาทีงัย นี่มัน 5ชม.50นาที

โอ๊ะ....เข้าก่อนเวลาไป5นาทีนะ  ทีหลังถ้าแบบนี้อีกให้จอดรออย่างเพิ่งเข้าสถานีนะพี่พขร. หุหุหุ.......

อากาศจัดว่าหนาวครับ คนผิวขาวเชื้อสายมาลายูอย่างผมก็ได้แต่สั่นสู้ครับ แต่เป็นแค่ช่วงเช้าครับ สายๆก็หมดแระ

• PHASE 5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 12:52:56 PM »

จริงๆแล้วทริปนี้ไฮไลท์มันก็มีแค่นี้แหล่ะครับ ทริปพิชิตความยาว สาวๆชอบ

แต่.....ต่อไปนี้มีแถมครับ เนื่องจากเพื่อนผม อ.บอยเค้าได้มาตั้งรกรากที่ขอนแก่นได้ระยะนึงแล้ว วันนี้เราไปเยี่ยมอ.บอยกันครับ

เพื่อนผมสมัยเรียนราม ผมเรียน8ปี น้าบอยเรียน4ปี จบพร้อมกัน ปริญญาเท่ากัน แต่ประสบการณ์ในรามผมเหลือๆ คนเรียนน้อยตอนนี้เค้าให้เป็นอาจารญ์ครับ ส่วนคนเรียนมากแบบผมเค้าให้ไปเฝ้าเต็นท์ มันก็เหมาะสมกันดีเน๊าะ

วันนี้ มาหาอ.บอยทั้งที อ.บอยจัดขนมจีนน้ำยาปักษ์ไต้ให้ชุดใหญ่ครับ  อ.บอยบอกจะให้ใส่ถุงมากินกลางทาง ผมบอกผมไม่เอา จะขอมาทั้งหม้อเลยได้มั๊ย.... อ.บอยไม่ยอม แหมๆ

• PHASE 5
Re: ทริปพิชิตความยาว สาวๆชอบ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 01:07:17 PM »

ได้เวลากลับ แต่ขากลับไม่ได้นั่งรถโดยสารกับนะครับ พี่คนนึงเค้าจัดรถเปอโยต์405ให้มา1คันกลัวว่าเราจะหลงรักเจ้า15จนเกินไป

วันนี้ก็สบายซิ ระหว่างทางก็จอดกินข้าวบ้าง ถ่ายรูปบ้าง เช็ครถตามเรื่องตามราว

จะบอกว่าเมื่อใหร่ที่ขับเปอโยต์นะสบายใจเป็นที่สุด แค่พกเบอร์โทรรถยกอย่างเดียบ...จบ แต่ผมดันลืมอะ...

รอบนี้เลยต้องออกแรงกันนิดหน่อย มันก็ต้องมีบ้าง ตามสไตล์รถมีไว้ซ่อมไม่ได้มีไว้ขับ

ขากลับทำเวลาได้ดีมาก 10ชม.พอดี ผมนี้นี้แข็งแรงเลย ได้ออกกำลังกายระหว่างทาง

• PHASE 5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 01:10:25 PM »

นี่แหล่ะครับทริปนี้ มีดีที่ความยาว รอบต่อไปจัดด้วยเจ้านี้ซะดีมั๊ย เห็นโปรโมชั่นแบบนี้น่าจะไม่ได้เป็นญาติกะเจ๊เกียวใช่มั๊ย สงสัยต้องลองซะแล้ว

แล้วไว้เจอกันใหม่ทริปหน้านะครับ ลากันด้วยรูปนี้ครับ เช้านี้ที่ขอนแก่น สะวีดัด สวัสดีครับผม

fasai

• START CAFE
  • PHASE 1
  • *
  • การ์ม่า: +0/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 02:43:09 PM »

นั่น บขส ที่เดิมหรอครับ ไม่ได้ไปนาน จำไม่ค่อยได้เลย ครับ

เดี๋ยวนี้ อะไร ก้อ พัฒนา ไปเย๊อะแระ

• PHASE 5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 03:47:01 PM »

นั่น บขส ที่เดิมหรอครับ ไม่ได้ไปนาน จำไม่ค่อยได้เลย ครับ

เดี๋ยวนี้ อะไร ก้อ พัฒนา ไปเย๊อะแระ

เดี๋ยวนี้ขอนแก่นรถจอดที่บขส.ใหม่ (แห่งที่3) อย่างเดียวแล้วครับน้าไซมอน อยู่ตรงบาสพาสโน่น

domeynique

• START CAFE
  • PHASE 1
  • *
  • การ์ม่า: +0/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 11:01:23 PM »

เอา 405 มาทำอัลไร อิอิ

• PHASE 5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 07:52:22 AM »

เอา 405 มาทำอัลไร อิอิ

เอามาซ่อมครับน้า

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.051 วินาที กับ 26 คำสั่ง