start-peugeot.com

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

SMF - Just Installed!

ผู้เขียน หัวข้อ: 6ตค.60 ต๊าด9ขวบแล้วนะ  (อ่าน 2670 ครั้ง)

ธรรม-webmaster

• Administrator
  • PHASE 5
  • การ์ม่า: +1/-1
6ตค.60 ต๊าด9ขวบแล้วนะ
« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2017, 06:10:40 AM »

จะคิดว่าเร็วมันก็เร็ว คิดว่าช้ามันก็ช้า เวลาเดินไปเรื่อยๆพอๆกะเงินที่ทะยอยเดินออกไปจากกระเป๋าเรื่อยๆครับ

ปีหน้าอาจจะไม่มีรถขาย แต่เว็ปยังอยู่นะจะบอกให้ เพราะผมจ่ายค่าhostเรียบร้อย จะบอกว่า8ปีที่ผ่านมาเสียค่าhostปีละ4-5พัน

มาปีนี้จะเรียกเก็บเรา6พัน โอ๊ะ....ไมมันแพงขึ้นทุกปี(วะ) เลยตัดสินใจหาHostใหม่ เอาที่ถูกๆ แล้วก็ได้มาแล้วครับ

มั่นใจกับเปลี่ยนใหม่ครั้งนี้ว่าคงจะใช้ได้ไปอีกหลายปี เพราะเจ้าใหม่ราคามันแค่777บ.ต่อปี รวมค่าโดเมนเนมอีก350 ก็พันกว่าๆเองครับ

แถมได้พื้นที่เพิ่มอีก2เท่าแน่ะ... บระ......แล้วตรูไปมัวทำอะไรอยู่ตั้ง8ปีวะ

เอาล่ะครับ ใครอยากโพสไรโพส ลงรูปได้ไม่อั้นครับ ข้อดีของการใช้เว็ปเก่าๆแบบนี้คือรูปไม่หาย เรื่องราวยังอยู่นะครับ(ยกเว้นลบ) คิดถึงเมื่อใหร่เปิดดูก็ได้เห็นเมื่อนั้น

ผิดกะพวกLine หรือFace ที่คนดูเยอะก็จริง คึกคักกว่าก็จริง แต่อย่างเก่งคึกคักอยู่แค่วันสองวันครับ จากนั้นก็เงียบหายไป  แบบโบราณๆแบบนี้ซิแน่นอนครับ

ก็พูดไปเรื่อย....อิอิ.....ไม่เป็นไร ไม่มีใครทำ แต่ตาธรรมทำครับ

9ปีแล้ว งานฉลองอาจไม่มี (เพราะเงินไม่มี...อิอิ) แต่มาบอกว่า เว็ป www.start-peugeot.com ยังอยู่ครับพี่น้องครับ.........

คนเก่งมีมาก คนกล้ามีน้อย

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.166 วินาที กับ 23 คำสั่ง