start-peugeot.com

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

SMF - Just Installed!

ผู้เขียน หัวข้อ: ---------ขายโล๊ะๆอะไหล่เพื่อย้าย--------  (อ่าน 2934 ครั้ง)

ธรรม-webmaster

• Administrator
  • PHASE 5
  • การ์ม่า: +1/-1
---------ขายโล๊ะๆอะไหล่เพื่อย้าย--------
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 07:51:24 PM »

สิ้นเดือนนี้ผมจะย้ายร้าน ของหลายอย่าง อะไหล่ ของแต่งสำหรับเปอโยต์อยากจะโล๊ะๆจะได้ย้ายง่ายๆ รีบมาดูด่วน

อย่าถามว่ามีไอ้นั่นมั๊ยไอ้โน่นมั๊ย รีบมาดูเลยผมขายโล๊ะๆทั้งโกดังรับรองราคาไม่มีถูกกว่านี้อีกแล้วครับ.....
คนเก่งมีมาก คนกล้ามีน้อย

singprachin

• START CAFE
  • PHASE 1
  • *
  • การ์ม่า: +0/-0
Re: ---------ขายโล๊ะๆอะไหล่เพื่อย้าย--------
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 08:19:46 PM »

จะย้ายไปอยู่ที่ตรงไหนครับ ป๋า

• PHASE 5
Re: ---------ขายโล๊ะๆอะไหล่เพื่อย้าย--------
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 08:23:34 PM »

จะย้ายไปอยู่ที่ตรงไหนครับ ป๋า

หาอยู่ครับ คงไม่ไกลที่เดิมครับ

• PHASE 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 06:37:41 AM »

วันนี้ผมจะรื้อโกดังอีกรอบ มาช่วยผมป่าวครับ ช่วยมาซื้อๆกันให้หมดๆทีครับ ไม่ซื้อเดียวยิกแจกซะเลยดีมั๊ย

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.055 วินาที กับ 26 คำสั่ง