start-peugeot.com

กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

SMF - Just Installed!

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมรับซื้อของเก่า  (อ่าน 3330 ครั้ง)

ธรรม-webmaster

• Administrator
  • PHASE 5
  • การ์ม่า: +1/-1
ผมรับซื้อของเก่า
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2020, 01:47:05 PM »

หวัดดีฮะเพื่อนพี่ๆน้องๆ วันนี้ธรรมคนเดิม สะตอของเพื่อนๆอยากจะมารบกวนเพื่อนๆอีกแล้วฮะ ทราบกันอยู่รึป่าวครับว่าผมขายรถขายอะไหล่รถโดยเฉพาะรถPeugeot
แต่เพื่อนๆคงไม่ทราบละซิว่า......ตอนนี้ผมขายจนรถหมด เงินก็ไม่เหลือ!5555....  ก็ยอดขายมันดีมากเลยงัยฮะ จากเดือนละ8คันเหลือปีละ8คัน เศรษฐกิจมันดีเกิ้นนนนน... แต่ชีวิตผมคิดยาวนะ ไม่คิดสั้นแน่ๆ  ถึงแม้ว่าจะมีเงินอยู่น้อยนิดไม่เพียงต่อการซื้อรถ แต่ผมก็ยังไม่มีเงินซื้อเบียร์ด้วยนะเออ พูดไปเรื่อยคริคริคริ.....

รบกวนเพื่อนเลยแล้วกันฮะ ของใช้ในบ้านที่เพื่อนๆไม่ใช้แล้ว อยากโล๊ะ อยากเปลี่ยน อยากทิ้ง บอกผมมาซิฮะ จะบริจาคเรายินดี จะขายเราเต็มใจ แต่อย่ามาถามนะว่าผมให้ราคาเท่าไหร่ เอาเป็นว่าเพื่อนๆอยากขายเท่าไหร่ดีกว่า ถ้าบอกราคามาแล้วผมเงียบไปชั่วครู่นั่นเพื่อนๆต้องรู้นะว่ากูตังค์ไม่พอ555555......

มาซิฮะ ทักมา บอกมา มีไรให้ผมไปขน เสื้อผ้า รองเท้า แว่นตา นาฬิกา อะไหล่รถ จักรยาน เครื่องใช้ไฟฟ้า เฟอร์นิเจอร์ หรือเธอคนนั้นฯลฯ ถ้าเบื่อแล้วอยากทิ้ง รีบบอกมาเดี๋ยวผมไปรับ ทั้งโทรทั้งไลน์ 0858248596
คนเก่งมีมาก คนกล้ามีน้อย

Siwapong

• START CAFE
  • PHASE 1
  • *
  • การ์ม่า: +0/-0
Re: ผมรับซื้อของเก่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2020, 03:31:38 PM »

เอาใจช่วยครับ เพราะต่อจากนี้ไปอีกสักระยะ เศรษฐกิจจะแย่หนกกว่าเดิมครับ :'(

• PHASE 5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2020, 09:58:37 AM »

เอาใจช่วยครับ เพราะต่อจากนี้ไปอีกสักระยะ เศรษฐกิจจะแย่หนกกว่าเดิมครับ :'(

นี่ยังแย่ยังไม่ถึงที่สุดใช่ไหมพี่ โอยยยยยที่สุดของแจ้เลย

• PHASE 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2020, 05:33:32 PM »

มาอัพเดทกันให้ชื่นใจนานๆครั้ง

ขอบคุณหัวหน้าชัยนมากๆนะครับ ที่ได้เอาอะไหล่รถมาให้ผมได้ใช้ได้ขายต่อ พี่แกให้ฟรียังไม่พอยังหอบหิ้วมาให้ถึงบ้านผมเลย ขอบคุณมากๆเลยครับหัวหน้า

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.08 วินาที กับ 27 คำสั่ง