เว็ปบอร์ด > คุยกัน

-----6 ตค.55 นี้เว็ปสตาร์ทจะครบรอบ4ปีแล้วนะครับ----

(1/26) > >>

ธรรม-webmaster:
ขอเชิญครับ พ่อแม่ พี่น้อง ปู่ย่า ตายาย  สุภาพบุรุษ สุภาพสตรี เดอะบอยแอนด์เดอะเกิร์ล ศิษย์เก่า ศิษย์ปัจจุบัน เว็ปนั้นเว็ปโน้น
วันเสาร์ที่6ตค.นี้ตั้งแต่6โมงเย็นเป็นต้นไป ขอเชิญร่วมดื่มน้ำชา สุรา ยาดอง กันที่เต็นท์สตาร์ทพัฒนาการนะครับ

ตอนจัดปีแรกคนเยอะสุด ปีต่อๆคนยิ่งน้อยไปเรือยๆ ปีนี้จะครบ4ปี จะมีใครมามั๊ยหนอ สงสัยต้องล่อด้วยล้อ9ก้านซั๊กชุดเหมือนปีแรกแล้วมั๊ง....อิอิอิ

singprachin:
ว๊า.......แย่งจัง ต้องอยู่ดูแลการเลือกตั้ง อบต.  อดอีกแล้ว

....แต่ยังรอ พรม พร๊ม พรม อยู่นะครับ

ธรรม-webmaster:
เมื่อปีก่อนเลี้ยงครบรอบ3ปี แขกผู้มีเกือกมา1โต๊ะ ปีนี้เอาแค่ครึ่งโต๊ะก็พอ อิอิอิ

gigie2:
ก้อปีที่แล้วน้ำท่วมอะ ปีนี้ก้อคิดว่าจะไปนะ อิอิ คงต้องหาเสบียงตั้งแต่เนิ่นๆแร้วหล่ะม๊างงงงง

ton1:
4ปีผ่านไปไวเหมือนโกแปด ตั้งใจว่าจะไปให้ได้ปีนี้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version