เว็ปบอร์ด > คุยกัน

-----6 ตค.55 นี้เว็ปสตาร์ทจะครบรอบ4ปีแล้วนะครับ----

<< < (2/26) > >>

ธรรม-webmaster:

--- อ้างจาก: ton1 ที่ กันยายน 13, 2012, 04:04:40 PM ---4ปีผ่านไปไวเหมือนโกแปด ตั้งใจว่าจะไปให้ได้ปีนี้

--- End quote ---
ถ้าน้ามาได้น้ำคงไม่ท่วมอ่ะปีนี้

--- อ้างจาก: gigie2 ที่ กันยายน 13, 2012, 12:05:22 PM ---ก้อปีที่แล้วน้ำท่วมอะ ปีนี้ก้อคิดว่าจะไปนะ อิอิ คงต้องหาเสบียงตั้งแต่เนิ่นๆแร้วหล่ะม๊างงงงง

--- End quote ---
กลับเชียงใหม่อย่าลืมบอกคนแถวนั้นด้วยนะ อิอิ

Knot:
ไปๆ

pee306:
จัดที่โรงแรมไหนแจ้งล่วงหน้า 7 วันนะครับ
จะได้เตรียมชุดไปให้เหมาะสมกับงาน

จัดที่สตาร์ทโมเต็ลครับป๋า ห้องจัดเลี้ยงชื่อสตาร์ทคาเฟ่งัย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version