เว็ปบอร์ด > คุยกัน

รูปตกหล่นตาธรรม พร้อมStartยุคก่อนอารยะธรรม ตามๆกันมา15ปี

(1/14) > >>

ธรรม-webmaster:
เว็บ Start เพิ่งจะ5ปีแต่จะมีใครรู้มั๊ย Start ปีนี้7ขวบแล้วนะจ๊ะ

ไม่ใช่ว่าผมจะมาเล่าประวัติเต็นท์ให้ฟังนะ (เล่ามาเยอะแล้ว...อิอิ) แต่ผมขายรถมา15ปีแล้วนะ ด้วยที่รถผ่านไปผ่านมามันเยอะ ถ่ายรูปเก็บไว้เพียบ บางทีก้ไปเที่ยว กะเว็บโน้นบ้าง เว็บนี้บ้าง

เห็นรูปเก่าๆมันก็ทำให้คิดถึง ย้อนอดีตจากที่ไม่มีใครรู้จักใคร จนรู้จักเยอะแยะไปหมด และจนล่าสุดจะไม่อยากรู้จักใครก็ตาม...อิอิ

โดยเฉพาะแก็งค์แรดนี่รูปเพียบ กินกันเหลือเกินนี่ ไม่ได้หยุดหย่อนเลย จะหยุดก็แต่ตอนหลังๆนี่เอง ตังค์หมด สม

เอาหน่ารูปบางรูปมันก็ทำให้ใครบางคนคิดดถึงใครบางคนหล่ะหน่า อาจจะเนห็นแล้วแสลง แต่มันคืออดีตเนาะ เดี๋ยวจะจำหน้ากันไม่ได้

มา มาเราลึกความหลังกัน

อย่าได้เรียงลำดับก่อนหลังนะ เห็นรูปใหนอยากโชว์ ก็ลง อยากขุดคุ้ยก็ตามสะดวกผมแล้วกันนะไม่ต้องมีคอนเซ็ป ไม่เรียงเหตุการณ์  หรือใครอยากแจมผมไม่ห้าม มา รูปใครจะเด็ดกว่ากัน อิอิ.....

รูปแรกนี่โปรดระวัง เดี๋ยวนี้พายุมันเป็นปีศาจ มันจ้องมองท่านอยู่

นี่ 1ในรถบางคันสมัยเมื่อ10ปีที่แล้ว เฉยๆใช่มั๊ยหล่ะ แต่ ขอบอกว่าวันนั้นผมพาคนสวยเค้าไปแถวประจวบ คุณนายนุ่มยังไม่เกิดเล๊ย

สมัยก่อนเมียผมยังไม่อ้วนเลยนะ

ผมก็อ้วนที่ใหน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version